เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงสตริง เพื่อชีวิตและอื่นๆจากแผ่นเสียง

แมคอินทอช ชุด วันวานยังหวานอยู่

<< < (2/2)

ภูฤดู ปักซัว:
ชุดนี้ เพลงใจสยิว นำขบวนมาก่อนเลย
ก่อนที่จะรู้จักบทเพลงดังๆอื่นๆ ตามมา
วงดี มีคุรภาพวงหนึ่งครับ

ทรงพล ลำพูน:
งานชุดแรกที่เปิดตัวมา เพลงฮิตเกือบอัลบั้ม ค่ายนิธิทัศน์ศิลปินนักร้องดังกันเกือบทุกคนในยุคนั้น
ต้องอขอนุญาตินำไปฟังบ้างแล้ว ส่วนใหญ่ซื้อรวมฮิตของวงนี้มาฟังขอบคุณครับ

ชาตรี:
วงแมคอินทอช ชอบเพลง วันวานยังหวานอยู่ ขอบคุณครับ. :'e:31

สายัณห์:
มีครบทุกเพลงจากแผ่น CD รวมฮิต แต่อยากฟังจากแผ่นดำมากกว่า หาฟังยากมากๆ เจอพี่ภูวาง ต้องขออนุญาติเก็บไปฟังให้ฉ่ำใจ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version