ห้องมิวสิกวิดีโอ (music video) เพลงเก่า > เอ็มวีเพลงลูกทุ่ง

เพลง เธอรู้หรือเปล่า - แมน เนรมิตร ขับร้อง

(1/1)

พรรณราย:

เพลง เธอรู้หรือเปล่า   
  แมน เนรมิตร ขับร้อง

:'e:77

Credit : Youtube.com/สายลมเย็น
หมายเหตุ
เพลงนี้เนื้อหามี ลิขสิทธิ์  ขอบคุณเจ้าของอนุญาตให้ใช้เนื้อหาใน YouTube ได้

ธีรวัชร์ โขทัย:
ชอบมากเลยครับเพลงนี้  มี MV สวยๆดูเพลินๆ  มีความสุขดีเลยครับ   :'e:94

มานพ พุ่มนรินทร์:
เพลงเพราะครับ เอ็มวีก็ธรรมชาติดีจังเข้ากับเพลงครับ ขอขอบคุณผู้จัดทำครับ ชอบมากครับ

chattanon:
ฟังมาตั้งแต่เด็กๆ  เป็นพันๆ หมื่นเที่ยวแล้วครับ  ยังไพเราะและประทับใจ

มิรู้ลืมครับ 

พรรณราย:
เข้ามาแก้ไข
ไฟล์เพลงที่เดี้ยงให้คืนกลับมา

:'e:108

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version