เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงสตริง เพื่อชีวิตและอื่นๆจากแผ่นเสียง

ชาตรี - หลงรัก, จ๊ะเอ๋...เบบี้, ฝนตกแดดอก LP Rip (แผ่นผมเองหายากนะจะบอกให้)

<< < (2/3) > >>

แก้วกลางไพร:
กำลังสะสมไว้ฟังเลยจ้า เพราะดี  :'e:95

ฟ้าใสเมฆสวย:
เจ้าของแผ่นการันตีมาแบบนี้ ไม่โหลดไม่ได้แล้ว ยิ่งแผ่นไหนหายากๆๆ แล้ว ต้องเจาะมาดู อุ๊ย..มาฟัง ขอบคุณคุณวินเทจมากค่ะ ที่นำมาแบ่งปันให้สมาชิกตัวน้อยๆ ไว้ฟัง  :'e:56 :'e:92 :'e:95

ภูวดี:
อยากได้ครับ เพลงจ๊ะเอ๋เบบี้ เพลงจากหนังจอใหญ่สมันเด็กๆเลย :'e:94

โอฬาร:
ทั้งสองชุดผมมีอยู่ไม่กี่เพลง วันนี้นับว่าโชคดี ขอบคุณอย่างสูงครับคุณวินเทจ ผมขอรับไว้ฟังด้วยครับ

สุรชัย:
เพลงจากภาพยนตร์ ซึ่งขับร้องโดยวงดังในอดีต  ชาตรี - หลงรัก, จ๊ะเอ๋...เบบี้, ฝนตกแดดออก เป็นเพลงที่หายากครับ ขอบคุณมากครับท่านวินเทจแมน ขอเก็บสะสมไว้ฟังด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version