เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > โปรแกรมดีๆมีมาให้กัน

โปรแกรมที่จะทำให้การ Rip แผ่นเสียงและเทปของคุณง่ายขึ้น พร้อมคู่มือการใช้งาน

<< < (2/6) > >>

ศิลป์ชัย:
 :'e:31ขอบคุณครับ

น้องตูน:
กำลังหาอยู่เลย ขอบคุณคราบ พี่วินเทจแมน  :'e:73

เท็ดดี้:
ขอบคุณครับ จะไปลองใช้ดู รบกวนช่วยแชร์ประสบการณ์การใช้งานเรื่องคุณภาพเสี่ยงที่ได้เป็นยังไงบ้างครับ

วินเทจแมน:
เรื่องแบบนี้ สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น สิบตาเห็นไม่เท่ามือคลำ สิบมือคลำไม่เท่าลองจิ้ม  สรุปคือ ต้องลองทำเองเพราะ โสตแต่ละคน และความพึงพอใจไม่เหมือนกันเด้อครับ...  :'e:101

ลุงชัย นรา:
 เข้ามาเจอ ก็สนใจ ขอเก็บไปศึกษาและทดลองใช้ดูครับ  ผมยิ่งไม่มีพื้นฐาน ด้าน คอมพ์ โปรแกรมอะไรต่างๆ ว่าจะลองดู ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version