เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > โปรแกรมดีๆมีมาให้กัน

โปรแกรมที่จะทำให้การ Rip แผ่นเสียงและเทปของคุณง่ายขึ้น พร้อมคู่มือการใช้งาน

<< < (6/6)

ป๊อกคอม:
พักนี้แผ่นหายไปกับสายน้ำ แต่ก็ขอสะสมไว้เพื่อจะได้แผ่นเสียงจากที่อื่นๆ มาให้การสนับสนุน ขอบคุณมากๆ ครับผม :'e:102

พี:
ห่างวงการไปนานจนทุกอย่างลืมหมดแล้วครับ ตั้งใจว่าจะกลับมาเคาะสนิมใหม่ ไม่รู้จะได้สักเท่าไร
ขอศึกษาข้อมูลใหม่เลยนะครับ ขอบคุณครับ

คงชัย:
ขอบคุณโปรแกรมดีๆที่เอามาวาง มากมายครับ ขอเก็บไปทดลองใช้ด้วยครับท่านเก่ง

มดตะนอย:
จะลองใช้ดูนะครับ ขอบคุณมากเลย

นักเพลงคนจน:
ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version