เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > โปรแกรมดีๆมีมาให้กัน

โปรแกรมที่จะทำให้การ Rip แผ่นเสียงและเทปของคุณง่ายขึ้น พร้อมคู่มือการใช้งาน

(1/6) > >>

วินเทจแมน:
Spin It Again

Program Download

คู่มือการใช้งาน ภาษาไทย

ภาพตัวอย่างโปรแกรม
เจ้าของกระทู้ขอไม่ตอบคำถามวิธีการใช้งานนะครับ ลองใช้และศึกษาดูเอาครับ

ภาพกรณีการ Rip แผ่นเสียง

Detect และตัดไฟล์ให้อัตโนมัติ  ด้านล่างมีตัวปรับเสียง
ไม่ว่าจะลบเสียง popcorn หรือ equalizer

ปลาป๋อง:
สุดยอดเลยครับคุณวินเทจขอเข้ารับไปศึกษาดูก่อนครับน่าสนใจมากก :'e:133 :'e:133

ประสิทธิ์:
น่าสนใจมากครับ ผมริปทั้งแผ่นเสียงทั้งเทป ขอศึกษาดูด้วยคนครับ

ทรงพล ลำพูน:
ขอบคุณครับ เดี่ยวลองศึกษาดูก่อน คุ้นแต่ media player

สุรชัย:
 โปรแกรมที่จะทำให้การ Rip แผ่นเสียงและเทปของคุณง่ายขึ้น พร้อมคู่มือการใช้งาน ขอเก็บไปศึกษาและทดลองใช้ดูครับ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version