ห้องฟังเพลง > ฟังเพลงพื้นบ้าน

เพลงลาวม่วน ๆ จร้า...(กลับไปถามเมีย)

(1/2) > >>

พรรณราย:
ฟังจากกล่องเสียงเพลง
ข้อแม้...ปิดโปรแกรม Adblock ก่อน หรือใช้ Browser ที่ไม่มี Adblock

:'e:78

((( กดฟังเพลงที่นี่ )))

เพลง ສປປ.ລາວ - ກັບໄປຖາມເມຍ

แก้ไขไฟล์เดิมที่เดี้ยงให้ฟังเพลงได้

มานพ พุ่มนรินทร์:
ตามมาฟังสาวคนนี้ร้องอีกเพลง เพราะดีครับ ขอบคุณคุณพรรณรายครับที่นำ่มาให้ได้ฟังกันครับ

ครูณัฐพงศ์:
ขอฟังด้วยครับ ขอบคุณครับ เพราะดีครับ

แมวดำ:
ขอบคุณ คุณพรรณรายมากนะคะ ที่กรุณาลงเพลงเพราะๆให้พวกเราสมาชิกได้รับฟังกัน :'e:93

คนนนท์:
นอกจากได้ฟังเพลงไพเราะสนุกๆ แล้ว ยังได้ดูหางเครื่องเพลินๆ อีกด้วย 5555
ขอบคุณมากครับ  :'e:49

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version