ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะเพลงเดี่ยว

บุปผาข้างเตียง - หนุ่ม เมืองไพร

(1/2) > >>

พงษ์ชศักดิ์:
บุปผาข้างเตียง - หนุ่ม เมืองไพร

สัมพันธ์ พัทลุง:
เป็นเพลงที่ตกสำรวจอีกเพลงหนึ่งของหนุ่ม  เมืองไพร  เพลงนี้ผมเองไม่คุ้นชื่อครับ
ไม่เคยผ่านตาเลยจริง ๆ  ขอบคุณที่นำมาให้ฟัง

ภูฤดู ปักซัว:
เพลงนี้ มื่อเปิดฟังเทียบกับฉบับของ ศรเพชร ศรสุพรรณ แล้ว
ผมชอบลีลาของ ศรเพชร ศรสุพรรณ มากกว่านะครับ

ของ หนุ่ม เมืองไพร เพิ่งจะมีโอกาสฟังนี่แหละ
ต้องขอบคุณมากๆครับ

ลุงเริญ:
ชื่อเพลงแปลกดีนะ ไม่เคยฟังเลย ชอบหนุ่ม เมืองไพร อยู่แล้ว ขอบคุณครับ

ปลาป๋อง:
เพลงนี้ก็ยังไม่มีเช่นกันครับ ขอบคุณท่านฯพงษ์ชศักดิ์มากมายเพลงดีหายาก ของหนุ่ม เมืองไพรขอเก็บใว้เปิดให้สมาชิกได้ฟังกัน :'e:133 :'e:133 :'e:133

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version