ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง ชาตรี ศรีชล 106 เพลง

<< < (3/5) > >>

หนุ่ม ฮ่อมดอย:

นักร้องคุณภาพที่อายุสั้นอีกคนหนึ่ง เสียดายน้ำเสียงมาก ๆ ครับ

เพลงดัง แต่ต้องไปรับใช้ชาติ...ถ่าเป็นยุคนี้ คงไม่ใช่เรื่องยาก แต่ยุคสมัยนั้น...มันแตกต่างกัน

ขอบคุณมากครับพี่ที่นำมาฝากเสมอ ๆ
                     sp236 psi600 sp236

อภิรักษ์ชูชัย:
                        ขอบคุณมากครับ                 ขออนุญาต             นำไปเปิดให้สมาชิกได้รับฟังกันนะครับ :'e:94

โกมล:
ผลงานพร้อมประวัติละเอียดเลยครับ น่าเก็บสะสมมากครับ ขอบคุณมากครับ

ทรงภพ แพร่:
ขอบคุณมากครับ ท่านอาจารย์รวี ชาตรี ศรีชล เป็นนักร้องที่ผมมีความชื่นชอบในน้ำเสียงและท่วงทำนอง ของบทเพลงที่ครูชาตรี ศรีชล แต่งเองและร้องเอง สมเป็นอัจฉริยะอีกท่านหนึ่งในวงการลูกทุ่งไทยครับ

ทอม เชียงใหม่:
ขอบคุณมากครับสำหรับเพลง  หาฟังยาก ครับ แบบเป็นเพลงๆ ไป  ส่วนมาจะมีเเต่ในยูทูป แต่เนื่อเพลงติดกันหมด  เลือกฟังอยากมาก ขอบคุณอีกครั้งนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version