ห้องมิวสิกวิดีโอ (music video) เพลงเก่า > คาราโอเกะ หรือ เอ็มวีอื่นๆ

VCD คาราโอเกะ สายัณห์ สัญญา หัวกะทิ ชุด 2 ไอ้หนุ่มรถไถ

(1/4) > >>

รวี:

#VCD คาราโอเกะ สายัณห์ สัญญา หัวกะทิ ชุด 2 ไอ้หนุ่มรถไถ

1.ไอ้หนุ่มรถไถ
2.ผู้เสียสละ
3.ใครลืมใครก่อน
4.รักติ๋มคนเดียว
5.อย่าลืมตัว
6.เริ่มต้นใหม่
7.เทพธิดาหลงฟ้า
8.เหนือคำสาบาน
9.กล่อมนางนอน
10.ทุ่งอีสานสะเทือน
11.สุดทางด่านซ้าย
12.ยอมตายที่ตาพระยา
13.แม่กระท้อนห่อ
14.มนต์รักแม่กลอง

ขั้นตอนการโหลด

หลังจากกดโหลดเพลงแล้ว ใช้ เมาท์ กดคลิกที่ ลูกศร ดาวน์โหลด (Downlord) ข้างบน เมื่อกดโหลดแล้ว  จะพบคำว่า

Google Drive can't scan this file for viruses.

เอกชัย - ลีหวน.rar (35M) exceeds the maximum size that Google can scan. Would you still like to download this file?

Download anyway หรือคำว่า ดาวน์โหลดต่อไป  

ให้กดโหลดตรงที่ Download anyway หรือคำว่า  ดาวน์โหลดต่อไป

ครับ ขั้นตอนยุ่งยากหน่อย เป็นทางเลือกใหม่ ขอบคุณมากครับ

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ปลาป๋อง:
เพลงไอ้หนุ่มรถไถ น่าจะไม่ได้ฟังมาร่วม30ปี เห็นจะได้ ขอเข้าไปเก็บใว้ฟังครับ ดูด้วยเพราะเป็น VCD ชอบครับ ขอบคุณมากมายครับ :'e:133 :'e:133 :'e:133

mrsk:
หาฟัง หาดูยากครับ ขอบคุณมากเลย

โอ๊ต oat:
 :'e:94 ชอบมากมายเลยค๊าบบ

obb1971:
หาดูยากนะ vcd ขอลองฟังก่อนนะครับ เดี๋ยวจะมาวิพากษ์

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version