สัพเพเหระ > ขำขัน คลายเครียด

กะจ่องหง่อง กะจ่องหง่อง เจ้าข้าเอ๊ย!

<< < (2/6) > >>

สุบิน:
:'e:115 ช่วนกันประกาศหาท่านๆที่พอจามีอารมณ์ขำๆ มาร่วมกันโพสและชวนกันอ่านนะครับ  :'e:56

หนุ่มชาววัง2012:
เข้ามาหาเรื่องขำๆอ่านคลายเครียดครับ ส่วนตัวขำไม่ออกครับ sp209 sp209

ปองจัง:
รอท่านที่มีอารมณ์ขันแล้วกันนะครับ

นายน้อย:
แสดงว่าป๋า มีอารมณ์ขันไม่ใช่หัวเราะเนาะครับ รางวัลหยังน้อครับ สละสิทธิ์ก่อนหมู่ครับป๋า  ต้องตลกพู้นแหล่วเห็นหน้าเสยๆก็ขำไว้ก่อนแระ 555 พูดหรือเขียนให้คนขำขันไม่เป็นอีกแระแต่ชอบดูตลกใน วงดนตรี หรือหมอลำ ไผ๋ถนัดด้านนี้ก็เอามาลงให้เบิ่งแน ขอบคุณครับผม

ภูแมว:
เคยได้รับเมล์ฟอร์เวิรด์ขำขันแกมลามกอ่ะค่ะเกี่ยวกับชาวเขาที่พูดไม่ชัดเรื่อง เอาเจลโป๊ะ อะไรทำนองนีอ้่ะค่ะแต่เสียดายเมล์เยอะอ่านแ้ล้วก็ลบถ้าหาเจอจะเอามาร่วมแจมนะคะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version