สัพเพเหระ > ขำขัน คลายเครียด

กะจ่องหง่อง กะจ่องหง่อง เจ้าข้าเอ๊ย!

<< < (5/6) > >>

นายโจ้ เมืองนนท์:
อยากส่งเหมือนกันครับ แต่กลัวยไม่ขำ รอฟังผลงานคนอื่นดีกว่าเนาะ

จรูญ ลพบุรี:
อยากส่งเหมื่อกันครับเรื่องขบขัน  แต่กลัวเอาขันมาขบ

นายโจ้ เมืองนนท์:
รอฟังดีกว่า มีเรื่องขำๆ แต่เล่าไม่ขำ

จ้อง:
ผ่านเข้ามาทักทาย ช่วงนี้ร้อนถึงร้อนมาก ไม่อยากออกไปไหน
นั่งอ่าน net เพลินใจสบายกว่ากันเยอะ

แบบว่าพอมีประสบการณ์ขำขำอ่ะ เลยทำเป็นแผ่นภาพมาช่วยลงไว้
เผื่อสมาชิกท่านใดสนใจอยากนำไปแชร์ต่อได้เลย ยินดีมากครับ

:'e:37

จรูญ ลพบุรี:
        สามีเป็นคนขี้หลงขี้ลืม กำลังจะไปตลาด
จึงบอกภรรยาว่า
สามี : ฉันจะไปตลาดหน่อยนะ
ภรรยา :  ฝากซื้อยำวุ้นเส้นถุงหนึงนะ
สามี : ได้จ๊ะ
      เมื่อมาถึงตลาด สามีจำไม่ได้ว่า ภรรยาสั่งยำอะไร
จึงซื้อยำหมูยอกลับไปให้ภรรยา
สามี : ได้แล้วจ๊ะยำหมูยอของเธอ
ภรรยา : โธ่เอย  คนละยำ  (สามีฟังเป็น คนระยำ)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version