สัพเพเหระ > ขำขัน คลายเครียด

กะจ่องหง่อง กะจ่องหง่อง เจ้าข้าเอ๊ย!

(1/6) > >>

ฉัตรเจริญ:
บอกกล่าวน้องพี่บ้านเพลงพักใจ  ด่วนจี๋ไปรษณีย์จ๋า คุณ"ประสิทธิ์"ใจดีเปิดห้องฟรีให้แล้วครับ

ท่านใดมีเรื่องขำๆให้คลายเครียด  เขียนมาวางได้เลยครับ   ผมจะรับไปทำเป็นไฟล์เสียง ให้ได้ขำกลิ้งกันครับ
        ใครนะจะมาเป็นรายแรก  ผมแถมให้ถ้ามาชุดเดียว 10 เรื่อง มีแผ่นเสียง LP ให้ฟรี 1 แผ่น เฉพาะท่านแรกครับ

:'e:71

chomm:
ใครน๊า..จะได้รางวัลงานนี้

สุบิน:
 :'e:73 งานนี้จะส่งตัวเองประลอง กองเชียร์ช่วยๆหน่อย :'e:118 :'e:117 :'e:82 :'e:37
 :'e:73 :'e:73 :'e:73 :'e:73 :'e:73 :'e:124

น้องดา:
เชียร์อยู่แล้วลูกพี่สุบิน มีขำขันเยอะน่าจะลองดูนะคะ เผื่อได้รางวัลค่ะ เย้ เย้ :'e:118 :'e:118

ฉัตรเจริญ:
ขอบคุณ"chomm"    เรื่องขำๆ ของคุณหมอ  คุณพยาบาลก็มีเยอะนะครับ   ผมจะรอครับ....
:'e:82
ขอบคุณ"น้องดา" ที่ติดตามกันมาตลอด     รีบส่งไปนะครับ จะรอเหมือนกัน
:'e:67
ขอบคุณ "สุบิน"  รายนี้คุ้นเคยกันนาน เข้าวินครับ  10 เรื่อง  แต่อยากได้ที่เป็นของคุณสุบินล้วนๆ 
ไม่เป็นไรครับ   ผมเตรียมของไว้ตอบแทนความพยายามแล้ว  เป็นแผ่น LP เดี๋ยวจะส่งภาพให้ดูก่อน   แผ่นจะตามมาภายหลัง.....ขอที่อยู่เพื่อจัดส่งด้วยครับ

:'e:82

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version