ห้องมิวสิกวิดีโอ (music video) เพลงเก่า > เอ็มวีเพลงลูกทุ่ง

รอยไถแปร นิค นิรนาม

(1/2) > >>

อภิรักษ์ชูชัย:

ปลาป๋อง:
สุดยอดมือโปรเจ้าพ่อ เอ็มวี... พีเจอภิรักษ์ชูชัย สร้างสรรร :'e:93 :'e:133 :'e:133

จ้อง:
เพลง รอยไถแปร
คำร้อง/ทำนอง : สุรพล สมบัติเจริญ
ขับร้องโดย/คุณนิค นิรนาม
ผู้ขับร้องครั้งแรก/ก้าน แก้วสุพรรณ
+++
ขอบคุณ PJ อภิรักษ์ชูชัย มาก ๆ ครับ

:'e:93

อภิรักษ์ชูชัย:
ขอบคุณมากครับ พี่ป๋อง คุณจ๋อง เป็นกำลังใจอย่างดียิ่งสำหรับผมในการทำ เอ็มวี ชิ้นต่อๆไปครับ :'e:94

ธีรวัชร์ โขทัย:
ผมว่านิคร้องเพลงนี้ได้เพราะมาก หนักแน่น  ดูพร้อม MV ที่คุณอภิรักษ์ตั้งใจทำให้ดู  สุดยอดมากเลยครับ  ชอบมากกกกกก....    :'e:93   :'e:93

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version