ห้องมิวสิกวิดีโอ (music video) เพลงเก่า > เอ็มวีเพลงลูกทุ่ง

โปรดเถิดดวงใจ ทูล ทองใจ *

(1/2) > >>

อภิรักษ์ชูชัย:

ปลาป๋อง:
ผลงานสร้างสรรค์โดยพีเจอภิรักษ์ชูชัย...สุดยอดครับ :'e:93 :'e:133 :'e:133 :'e:133

จ้อง:
เพลง โปรดเถิดดวงใจ
คำร้อง/ทำนอง เบญจมินทร์
ขับร้องโดย/ทูล ทองใจ
+++
ขอบคุณ PJ อภิรักษ์ชูชัย มาก ๆ ครับ

:'e:93

อภิรักษ์ชูชัย:
ขอบคุณพี่๋ป๋อง คุณจ๋องมากครับ  :'e:94 :'e:94 :'e:94

chattanon:
แม้จะเคยฟังบ่อยๆ  แต่วันนี้ มัโอกาส มาฟังเพลงอะตพเก่าๆ  ที่ชื่นชอบของทูล ทองใจและ

ผลงานเพลงของครูเบญจมินทร์  เหนือความคาดหมาย กว่า50 ปี ที่ยังอะตะนิรันดร์กาล

ขอบพระคุณท่านอภิรักษ์ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version