ห้องมิวสิกวิดีโอ (music video) เพลงเก่า > คาราโอเกะ หรือ เอ็มวีอื่นๆ

รอฝน กุ้ง ตวงสิทธิ์ เรียมจินดา

(1/1)

อภิรักษ์ชูชัย:

ต้อม โฆษิต:
รอฝน นี่เพลงโปรดผมเลยครับ ชอบมาก เพลงช้าๆซึ้งๆกุ้งร้องได้เพราะจริงๆ
ไม่ว่าจะเป็นรอฝน  แก้วตา ตำหรับรัก

คุณอภิรักษ์ชูชัยเข้าใจเลือกภาพมาทำมิวสิคได้เข้ากับเพลงมากๆครับ ยอดเยี่ยมครับ   :'e:133 :'e:133 :'e:133   

อภิรักษ์ชูชัย:
ขอบคุณมากครับคุณต้อม ผมชอบฟังเพลงและจินตนาการเหตุการณ์ให้เข้ากับเนื้อเพลง เมื่อมาทำ เอ็มวี จึงพยายามทำภาพให้เข้ากับเนื้อเพลงให้ได้ คำติชมจะเป็นกำลังใจอย่างดีที่ทำให้ผมทำผลงาน เอ็มวี ชิ้นต่อๆไป ขอบคุณอีกครั้งครับ :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version