ห้องมิวสิกวิดีโอ (music video) เพลงเก่า > เอ็มวีเพลงลูกกรุง

นาวีไทยไปเวียตนาม สุเทพ วงศ์กำแหง - YouTube

(1/1)

ปลาป๋อง:
นาวีไทยไปเวียตนาม สุเทพ วงศ์กำแหง - YouTube
เพลง นาวีไทยไปเวียตนาม ขับร้องโดย คุณสุเทพ วงศ์กำแหง
คำร้อง/ทำนอง : พยงค์ มุกดา
นำเสนอโดย Aphirakchuchai

ภูฤดู ปักซัว:
ถ้าผมจะแต่งงานใหม่ ผมคงต้องขอให้ปู่ชัย ทำเอ็มวีให้ละครับ เนาะ ลุงป่อง

ปลาป๋อง:

--- อ้างจาก: ภูฤดู ที่ 13/พ.ย./14 04:53น. ---ถ้าผมจะแต่งงานใหม่ ผมคงต้องขอให้ปู่ชัย ทำเอ็มวีให้ละครับ เนาะ ลุงป่อง

--- End quote ---
/คลิปลับเฉพาะถ่ายเองก็ได้ครับคุณหมอ ไม่ต้องถึงมือคุณชัยหรอก เดี๋ยวนี้เค้าทำกันเกร่อไป  :'e:37

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version