ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง ระพิน ภูไท 66 เพลง

<< < (2/3) > >>

ชาตรี:
ระพิน ภูไท เป็นนักร้องที่มีตำนานการใช้ชีวิตที่น่าจดจำไว้เป็นตัวอย่าง เมื่อดังก็ดังสุดขีด เมื่อตกต่ำก็ตกต่ำสุดขีดเหมือนกัน ขอบคุณครับ. :'e:31

สุรชัย:
เพลง ระพิน ภูไท ชุดนี้ท่านรวีรวบรวมมามากมาย มีหลายบทเพลงในชุดนี้ไม่คุ้นเลยครับ ขอเก็บสะสมไว้ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

ปลาป๋อง:
เพลงระพิน ๓ุไทยชุดนี้ไม่แน่ใจว่าเคยเก็บหรอยังเพราะทำไฟล์เพลงหายไปรอบนึงแล้วละขอเก็บละกันจะทันรึเปล่าไม่แน่ใจขอบคุณอาจารย์รวีพี่ยุทธมากมายครับ :'e:133 :'e:133 :'e:133

จรีพร:
ขอฟังนักร้องในดวงใจ

chattanon:
คุณนานโรงแรว  อัแม๊ะ ชุมทางเขาชุมทอง  ยุคที่ระพิน กำลังโด่งดัง  ฟังทุกวัน สถานีต่างๆ เผยแพร่ ทุกๆชั่วโมง

ชุดนี้ หกสิบกว่าเพลง  มีหลายเพลงไม่คุ้นและไม่เคฟัง ขอบคุณท่านรวี  ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version