รูปภาพเกี่ยวข้องกับบทเพลง > รูปปกแผ่นเสียง เทป

ยอดรัก สลักใจ ชุด ยอมตายเพราะเอ็ม 16 (แผ่นเล็ก 4 เพลง)

(1/1)

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
ยอดรัก สลักใจ ชุด ยอมตายเพราะเอ็ม 16

ภูฤดู ปักซัว:
ถ้าเจอ  เอ็ม 16

ถึงไม่ยอมตาย ก็ไม่ได้แล้วครับ  พี่หนุ่ม   :'e:5 :'e:5

ประสิทธิ์:
เอ็ม 16 ก็สู้ผมไม่ได้ หากเอ็มไม่มีกระสุน อิอิ  :'e:51

น้องดา:
เพลงชุดนี้ฟังทีไรชอบทุกที ยอมตายเพราะเอ็ม16 เนี่ย ดนตรีก็เพราะค่ะ

โชค นรา:
ภาพนี้บรรยากาศเก่า ๆ นึกถึงตอนหนุ่มๆ ขอบคุณ คุณหนุ่มพิจิตรมากมายที่ทำให้ผมลำลึกถึงความหลัง  :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version