ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง ธานินทร์ อินทรเทพ ครั้งใหม่ยิ่งใหญ่กว่าเดิม 785 เพลง ครั้งที่11  85 เพลง

<< < (2/3) > >>

มารีน ปทุม:
และแล้วก็เก็บครบแล้วทั้ง 11 ชุด ขอขอบคุณ คุณรวีมากๆๆๆสำหรับเพลงชุดใหญ่ของคุณธานินทร์ อินทรเทพ ทั้ง 11 ชุด มีเพลงถึง 785 เพลง ยิ่งใหญ่จริงๆค่ะ  :'e:92

ปลาป๋อง:
ไม่ทราบว่าเก็บถึงชุดใหนแล้วละเยอะจริงๆจนจำไม่ได้ ขอเก็บชุดที่เจอก่อน เป็นกำลังใจให้ครับ

ชรัช2498:
และแล้วการเดินทางจากจุดเริ่มต้นก็มาถึงปลายทางในกระทู้ชุดที่ 11 ชุดนี้แล้ว ต้องขอขอบคุณในความกรุณาของคุณรวีเป็นอย่างสูงที่ได้จัดทำชุดเพลงอลังการณ์งานสร้างชุดนี้มาตั้งแต่ต้น ขอบคุณมากๆเลยนะครับคุณรวี

คงชัย:
หลงภาพมายา เลยขอเก็บอีกชุด เกินโคต้าไปเล็กน้อย คงไม่ว่ากัน

โชคดี:
เก็บมาถึงชุดสุดท้ายแล้วรู้สึกตื้นตันในน้ำใจมากครับ ขอบคุณจริงๆครับ ลุงรวี ผมนี้จะมิลืม  :'e:31 :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version