ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง ธานินทร์ อินทรเทพ ครั้งใหม่ยิ่งใหญ่กว่าเดิม 785 เพลง ครั้งที่ 8 70 เพลง

<< < (2/3) > >>

ชรัช2498:
ติดตามกระทู้เพลงที่ใหญ่มากๆชุดนี้มาได้ 7 กระทู้แล้วละครับ คงต้องติดตามกันต่อแล้วชุดที่จะสะสมต่อก็มาถึงชุดที่ 8 เข้าให้แล้ว ใกล้จะถึงสุดทางเข้าไปทุกขณะ ขอบคุณมากครับคุณรวี

คงชัย:
ขอบพระคุณครับ อาจารย์รวี วันนี้ยังไงก็ต้องโหลดให้หมดให้ได้ฟังแล้วสบายในอารมณ์ ขอบคุณครับ

โชคดี:
รับชุด7ต่อเนื่องไปแล้ว ขออนุญาติติดตามผลงานลุงรวีต่อครับผม ขอบพระคุณมากครับ  :'e:31

เมืองโบราณ:
เท่าที่จำได้คุณธานินทร์ดังมากจากเพลงที่คุณทวีพงศ์ มณีนิลแต่งให้   ชุดฝากเพลงถึงเธอ ชุดญาติวันทอง ชุดขาดฉันแล้วเธอจะรู้สึก, น้ำตาร่วงหลังพวงมาลัย  :'e:31

ชล:
ธานินทร์ คือนักร้อง ไม่ใช่วิทยุ 5555 เล่นมุกซะหน่อย ยามจะเล้าตื่นทำมาหากินกัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version