ห้องฟังเพลง > ฟังเพลงลูกทุ่งจากไฟล์ทั่วๆไปกันครับ

บ้านไร่นาเรา (มนต์เสียงลูกทุ่ง) เมืองมนต์ สมบัติเจริญ

<< < (2/2)

เพชร นครปฐม:
 :'e:94 เพลงนี้ไม่เคยฟังครับเคยฟังแต่รักแฟนคนเดียว พเพลงนี้เพราะมากๆ

ชัยชนะ ระยอง:
เพลงโห่ฟังดูก็มันไปอีกแบบ psi300

ทวีป โคราช:
ถือว่าเป็นราชาเพลงโห่อีกท่านหนึ่ง ฟังแล้วครึกครื้นสนุกสนานดีครับ

กมล กทม:
เพลงคล้ายๆกับ คำรณ มากๆครับฟังเพลงสมัยก่อนๆนักดนตรีกับ นักร้องเก่งทั้งคู่เลยครับ sp4632

แก่นไท้:
: บ้านไร่นาเรา (มนต์เสียงลูกทุ่ง) เมืองมนต์ สมบัติเจริญ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version