ห้องฝาก ซื้อ-ขาย > ห้องฝาก ซื้อ-ขาย แผ่นซีดี เทป หนังสือหรือไฟล์เพลงต่างๆ

ขายเทปสภาพซีล ซีดีและแผ่นเสียงทุกขนาด

<< < (3/4) > >>

เมืองเพชร:
จองกันได้เลยครับคุ้มค่ามากที่สุด
1000บาทเหมือนเดิมมีแถมเพลงเด็ดๆ
โอนเงินได้แล้ววันนี้ที่
สุนทรี ศรีสุข
ธ.ไทยพานิชย
4050395221

เมืองเพชร:
เพลงหายากที่แถมมากับชุดนี้น่าฟังครับ
ชุด แมน เนรมิตร
ชุดกำไล พัชรา
ชุดชาตรี ศรีชล โฟลคซอง เพราะมาก
ชุดเพลงประกอบหนังระเริงชล  เพราะมาก

ท่านใดที่สนใจจองได้เลยครับ ท่านที่จองแล้วจะส่งทางไปรณีย์ให้ครับอีเอ็มเอส

ส่วนชุดที่แล้วซึ่งมีเพลงหายากจากแผ่นเสียงสี่ร้อยกว่าเพลงน่าสะสมยังเหลืออีก 4แผ่นครับท่านใดต้องการเพิ่มเติมขอเชิญจองได้

เมืองเพชร:
ยังเหลืออีก สองแผ่นครับ ท่านใดสนใจเชิญครับ  ชุดสุดท้ายแล้วสำหรับแผ่นเจ็ดนิ้ว

วินเทจแมน:
เฮียทำรายการหน่อยได้ไหมครับ ดูจากรูปมันดูไม่ออกว่ามีใครมั่ง
เผื่อมีที่ชอบจะได้ซื้อครับ  psi306

คนชายแดน:

--- อ้างจาก: วินเทจแมน ที่ 26/พ.ย./14 21:10น. ---เฮียทำรายการหน่อยได้ไหมครับ ดูจากรูปมันดูไม่ออกว่ามีใครมั่ง
เผื่อมีที่ชอบจะได้ซื้อครับ  psi306

--- End quote ---
ลูกทุ่งหมอลำมีไหมครับ เผื่อมีที่ชอบครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version