ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง ธานินทร์ อินทรเทพ ครั้งใหม่ยิ่งใหญ่กว่าเดิม 785 เพลง ครั้งที่ 4  70 เพลง

<< < (2/3) > >>

ชรัช2498:
"ธานินทร์ อินทรเทพ" นักร้องคุณภาพแถวหน้าท่านนี้ขับร้องเพลงไว้มากมายจริงๆเลย ไม่ทราบว่าท่านจำเพลงที่บันทึกไว้ได้หมดหรือเปล่าหนอ ขอบคุณมากครับคุณรวี

คงชัย:
ขอเก็บชุดที่ 4 ของคุณธานินทร์ อินทรเทพ อีกชุดครับ คุณรวี ขอบคุณมากๆเลยครับ ที่นำเพลงดีๆชุดนี้มาวาง

โชคดี:
ธานินทร์ อินทรเทพ ครั้งใหม่ยิ่งใหญ่กว่าเดิม 785 เพลง
ตามมาจากชุดที่3ครับ ขอบคุณครับ  :'e:31

บิน:
รวมเพลง ธานินทร์ อินทรเทพ ครั้งใหม่ยิ่งใหญ่กว่าเดิม 785 เพลง ครั้งที่ 4  70 เพลง  ชอบเสียงอมตะ  ของเขา  ขอด้วยคน มีความสุขครับ

เมืองโบราณ:
ธานินทร์ อินทรเทพ ครั้งใหม่ยิ่งใหญ่กว่าเดิม โพสที่ ๔ ขอบคุณครับ  :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version