ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง ธานินทร์ อินทรเทพ ครั้งใหม่ยิ่งใหญ่กว่าเดิม 785 เพลง ครั้งที่ 3  70 เพลง

<< < (2/3) > >>

สุวิทย์ สุข:
เป็นเพลงที่ชอบและเคยร้องมาในอดีต ขอบคุณนะครับ

ชรัช2498:
เพลงในชุดนี้หากได้เก็บสะสมจนครบทั้ง 785 เพลงแล้ว น่าจะต้องใช้เวลาในการฟังนานเอามากๆถ้าฟังช่วงเดินทางจากเหนือจรดใต้ คงต้องเดินทางกันหลายรอบเลยละครับ ขอบคุณมากครับคุณรวี

คงชัย:
 งามงอน  กำลังตามเก็บ มาเรื่อยๆครับอาจารย์รวี  ขอบคุณครับ

โชคดี:
รวมเพลง ธานินทร์ อินทรเทพ ครั้งใหม่ยิ่งใหญ่กว่าเดิม 785 เพลง ครั้งที่ 3
ขอบคุณมากครับ ตามมาจากชุด 2 ขอรับ  :'e:31 :'e:31

เมืองโบราณ:
ธานินทร์ อินทรเทพ ครั้งใหม่ยิ่งใหญ่กว่าเดิม ฟังกันหูฉ่ำเลย ของคุณที่จัดหามาให้ฟังกันครับ  :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version