เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

อัลบั้ม @รักข้ามขุนตาล@ ทนงศักดิ์ ภักดีเทวา 320kbps

(1/2) > >>

krabiman:

Artist:ทนงศักดิ์  ภักดีเทวา
Album: รักข้ามขุนตาล 
Format/Quality :MP3/ 320 Kbps
File Type/Size :Rar/80.80 Mb 
Uploaded Host:Mediafire.com

รายชื่อเพลง
01. รักข้ามขุนตาล
02. หัวใจห้องสุดท้าย
03. ปีศาจมนุษย์
04. หนองหัวใจ
05. ช้ำรักเพราะต่างวัย
06. ขาดคุณฉันคงไม่ตาย
07. คุณร้ายกว่าเหลือบ
08. ฉันอยากตาย
09. คืนนี้คุณไปอยู่ที่ไหน
10. รอยราคี

ลิ้งค์ดาวน์โหลด

ทนงศักดิ์_ชุด_รักข้ามขุนตาล(แผ่นเสียง).rar

เครดิตท่านทรงศักดิ์    :'e:94 ในน้ำใจ

มารีน ปทุม:
เพลงของคุณทนงศักดิ์ ชุด รักข้ามขุนตาล เพิ่งจะเคยเห็น น่าจะเป็นชุดที่หายากอีกชุดของคุณทนงศักดิ์ ขอขอบคุณ คุณกระบี่แมน โดยเฉพาะท่านทรงศักดิ์ที่เอื้อเฟื้อเพลงหายากหลายต่อหลายชุดมาให้เพื่อนสมาชิกทุกคน  :'e:92

สุรพันธ์ นครปฐม:
รักข้ามขุนตาล เพิ่งเคยเห็นเหมือนกัน ขอขอบคุณมากครับ

ปลาป๋อง:
ขอรับเพลงดีมีคุณภาพจากท่านฯกระบี่แมนไปเปิดให้สมาชิกฟังกันขอบคุณมากมายครับ :'e:133 :'e:133 :'e:133

ชัยยุทธ:
เพลงของทนงศักดิ์ ภักดีเทวา ยังมีอีกหลายเพลงที่หาฟังยาก ขอบคุณมากครับที่นำมาเผยแพร่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version