เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

SPยิ่งยง ยอดบัวงาม ยิ่งยงมาแล้ว ชุดที่ 6

(1/2) > >>

niyomsin:

http://moradokplangthai.com/demo/data/flash/ltzr9h-0972f2.swf

1. SPยิ่งยง ยอดบัวงาม - เสียงพิณสิ้นมนต์ขลัง(ส) (3:23)
2. SPยิ่งยง ยอดบัวงาม - เสียดายเวลา(ส) (3:22)
3. SPยิ่งยง ยอดบัวงาม - กลับบ้านเถิดน้อง(ส) (3:18)
4. SPยิ่งยง ยอดบัวงาม - ขอว่าสักคำ(ส) (3:11)
5. SPยิ่งยง ยอดบัวงาม - เจ็บแค้นแทนเธอ(ส) (3:48)
6. SPยิ่งยง ยอดบัวงาม - ตังเกสะอื้น(ส) (4:03)
7. SPยิ่งยง ยอดบัวงาม - เพราะความคิดถึง(ส) (3:32)
8. SPยิ่งยง ยอดบัวงาม - รักเธอเสียจัง(ส) (3:09)
9. SPยิ่งยง ยอดบัวงาม - รับบทผิดหวัง(ส) (3:40)
10. SPยิ่งยง ยอดบัวงาม - สาวลำยอง(ส) (3:58)

SPยิ่งยง ยอดบัวงาม ยิ่งยงมาแล้ว ชุดที่ 6.rar

ประสิทธิ์:
ยิ่งยงมาอีกแล้วครับท่าน สร้างสรรโดยตาหนุ่ม ไม่ต้องบอกเลยว่าจะเก็บไว้ ของตาหนุ่มไมเคยพลาดสักชุดครับ ขอบคุณมากนะครับที่ไม่ลืมนำมาฝากเรื่อยๆ
 :'e:92 :'e:92 :'e:92

สุดสาคร:
เสียงชัดเจนดีได้ฟังแล้วรู้สึกชอบ ขอบคุณมากนะครับที่นำบทเพลงไพเราะของยิ่งยงมาให้ฟัง

chattanon:
ฟังดนตรีเสียงดังฟังชัด  ไม่เคยคุ้นเลยสักเพลง  หลังๆ  ได้ฟังเพลงของยิ่งยง ชอบมากขึ้นๆ

เมื่อวานได้ยินเขาร้องกินยาผิดซอง..  วันนี้ เสี่ยงโชคครับ ขอบคุณท่านหนุ่มครับ

krabiman:
จากเพลง สมศรี 1992 ยิ่งยง  ยอดบัวงาม ดังระเบิด และตามมาอีกหลายชุด รวมทั้งชุดนี้ ที่น้องหนุ่มฯ  นำมาฝาก "แควนเพลง" ขอขอบคุณ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version