ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งเพลงเดี่ยว

อินเดียเทวี-สุรชัย สมบัติเจริญ

<< < (2/2)

โชคดี:
เพลง  อินเดียเทวี-สุรชัย สมบัติเจริญ  เพลงนี้ยังไม่เคยฟังมาก่อนขอรับ ขอบคุณหลายๆครับ

ชาตรี:
อินเดียเทวี - สุรชัย สมบัติเจริญ นึกถึงสาวอินเดียในหนังแขกสมัยก่อน แต่ละคนจ้ำม้ำทั้งนั้นเลย ขอบคุณครับ. :'e:31

ปอนด์ บินหลา:
เพลงนี้ยังไม่เคยฟัง  แต่ชื่อเพลงน่าสนใจดีครับ  ขอรับไปฟังพร้อมเก็บเข้ากรุ

วีรภัทร:
ชื่อเพลงแปลกดีครับ ภาคต่อของเทพธิดาเทวีไหมครับ  psi305 ขอบคุณครับ

chattanon:
sหลสยท่านยอกหาฟังยาก  ผมไม่เคยได้ยินชื่อเพลงนี้เลยครับ  อินเดียเทวี  มีด้วยเหรอครับ

น่าจะเป็นเทพธิดาเทวีกระมัง  คิดเอง เออเอง  ก็ต้องรอดูผลออกมา ดีกว่าครับ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version