ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งเพลงเดี่ยว

อินเดียเทวี-สุรชัย สมบัติเจริญ

(1/2) > >>

วรวุฒิ บางแค:
 ขอนำเพลงเพลง อินเดียเทวี รัองโดย สุรชัย สมบัติเจริญ ผลงานการประพันธ์ของ ครูพยงค์ มุกดาครับ มาฝากให้ทุกคนได้ฟังครับ

ประดิษฐ์:
ของสุรชัยผมฟังอยู2เพลงๆตุ๊กตาใจดำ กับเพลงสัมพันรักนักเพลง เพลงนี้พึ่งเคยเห็นขอลองฟังครับ ขอบคุณครับท่านวรวุฒิ บางแค :'e:94

พงษ์ชศักดิ์:
                  ส่วนใหญ่จะติดตามเพลงของ คุณพ่อของเค้ามากกว่า เพลงสุรชัย เพลงนี้ดูชื่อเพลงแปลกดีครับ ไม่เคยฟังมาก่อนเลย ขอบคุณนะครับที่วางมาให้ฟัง.

กมล กทม:
 :'e:38 :'e:94ไม่เคยได้ยินเลยครับ ท่าจะไม่ธรรมดา :'e:115 :'e:79 :'e:133 :'e:94

สุรชัย:
เพลงของสุรชัย สมบติเจริญ เพลงนี้หาฟังยากครับ ยิ่งเป็นทั้งชุดในแผ่นเสียง จะไม่ค่อยคุ้น ไม่ค่อยได้ยินครับ แต่นี่จาก คุณวรวุฒิ แฟนพันธ์แท้ ของสุรชัย สมบัติเจริญ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version