เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ภูวดี

สุดรัก อักษรทอง ชุด คอยน้องกลับใต้(เทปจากบังเลาะ)

<< < (2/3) > >>

สายัณห์:
นักร้องใต้ที่รู้ว่าเสียงดีอีกท่านหนึ่ง แต่ไม่ค่อยมีให้ฟังมากนัก ขอบคุณครับพี่ภู

ปลาป๋อง:
เพลงริบจากเทพไม่ค่อยได้เก็บ แต่ยอมรับว่าเป็นเพลงหาฟังยากทรงคุณค่า ต่อไปนี้ต้องเก็บสะสมแล้วละ :'e:94 :'e:93 :'e:133 :'e:133

อภิรักษ์ชูชัย:
ชอบเพลงนักร้องภาคใต้ทุกคน อาจจะเป็นเพราะชาตินิยมในการเป็นใต้ ขออนุญาตนำไปเปิดให้สมาชิกได้รับฟังกันนะครับ ขอบพระคุณมากครับ พี่ภู :'e:92

ชรัช2498:
หน้าตาหล่อเหล่าคมเข้มอย่างนี้แล้วทำไมถึงต้องให้ขุนแผนช่วยด้วยละครับ อยากรู้เหตุผลว่าทำไมน่ะครับ ขอบคุณมากครับคุณภูวดี และท่านเจ้าของเทปชุดนี้ด้วยนะครับ

ศศินี:
เพลงของสุดรัก อักษรทอง หาฟังยาก ในชุดนี้คอยน้องกลับใต้น่าฟังมากเลยค่ะ ขอบคุณ คุณภูวดีค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version