เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ภูวดี

สุดรัก อักษรทอง ชุด คอยน้องกลับใต้(เทปจากบังเลาะ)

(1/3) > >>

ภูวดี:

สุดรัก อักษรทอง ชุด คอยน้องกลับใต้
ชื่อเพลง
เกที่รัก
ขุนแผนช่วยที
คอยน้องกลับใต้
จ.ม.จากรามฯ
ซ่าส์เสียแล้ว
ตุ๊กตาอยู่ไหน
แต่งงานเสียเถิด
บาดตาบาดใจ
เปลี่ยนคู่ควงคนใหม่
หนุ่มเรืออวนพลาดรัก
หยุดก่อนคนสวย
อำภาขายตัว

ทวีป โคราช:
บอกตามตรงว่าไม่เคยรู้จักมาก่อนครับ มารู้จักก็ตอนในเน็ตนี่แหละ

ประดิษฐ์:
สุดรัก ต้นฉบับบหายากที่มีๆส่วนมากมาทำดนตรีใหม่ วันนี้มาเจอชุดนี้ของท่านภูวดีถูกใจมากครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ :'e:94

ลุงเริญ:
เคยมีครับชุดนี้ แต่ตอนนี้เป็นอดีตไปนานแล้ว และก้ตามหามาตลอด ต้นฉบับเดิมของแท้ ขอบคุณครับคุณภูวดี

อ้น:
ชุดนี้ของ สุดรัก อักษรทอง น่าฟังมากๆทั้งชุดเลยครับ ขอบคุณมากครับ :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version