ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

สุเทพ วงศ์กำแหง ครั้งใหม่ยิ่งใหญ่กว่าเดิม 1077 เพลง ครั้งที่ 11 ( 70 เพลง )

<< < (3/4) > >>

อภิรักษ์ชูชัย:
ผมมัวแต่ยุ่งๆ ยังเก็บไม่หมดเลยครับอาจารย์ ขอบพระคุณมากครับ :'e:92

เวียงสา980:
ชุดนี้ขาดอีกหลายเพลง ค่ะ ขอเก็บเอาไว้ นะคะ ขอบคุณมาก ค่ะ  :'e:95

ชาตรี:
สุเทพ วงศ์กำแหง เป็นนักร้องที่เสียงดีไม่มีตก ร้องเพลงตั้งแต่หนุ่มจนแก่ก็ยังร้องอยู่ ขอบคุณครับ. :'e:31

ชรัช2498:
บทเพลงไพเราะชุดยิ่งใหญ่จากน้ำเสียงของศิลปินแห่งชาติสุเทพ วงศ์กำแหง ชุดนี้ได้รับกระแสตอบรับที่ดีจากสมาชิกมากมายเลยรวมทั้งดี.เจ.หลายท่านด้วย คราวนี้สมาชิกที่ชื่นชอบเพลงลูกกรุงที่เป็นแฟนคลับของครูสุเทพ คงได้รับฟังบทเพลงไพเราะเหล่านี้ที่หน้าบอร์ดกันบ่อยครั้งกันละครับ ซึ่งเรื่องนี้สิ่งที่ต้องกล่าวเป็นสิ่งแรกคือคำขอบคุณท่านเจ้าของกระทู่นี้เป็นอย่างสูงในความกรุณาที่นำมามอบให้เหล่าสมาชิก ขอคารวะและแสดงความขอบคุณมากครับคุณรวี ยุชญ์

โชคดี:
ตามมาถึงชุดที่ 11 แล้วเพลงเยอะจริงๆ ขอบพระคุณลุงรวีมากๆเครับ  :'e:108

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version