ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

สุเทพ วงศ์กำแหง ครั้งใหม่ยิ่งใหญ่กว่าเดิม 1077 เพลง ครั้งที่ 3 70 เพลง

<< < (2/3) > >>

ภูวดี:
ไม่มีอะไรจะบอกครับ เพลงต้องติดตามจริงๆ
ขอชุด 3 ด้วยครับ :'e:94

ภูแมว:
ลุงทวี คุณkrabiman ไวมั่กๆ เลยนะค๊า มะเปนไรค่ะได้เหมียนกัลล์ไงก้อวิ่งไม่ทันสองท่านนี้สปีดดีไม่มีตกแม้กาลเวลาจะผ่านเลยไปนานแค่ไหน
ขอบคุณท่าน อ.รวี ค่ะ  :'e:92

อภิรักษ์ชูชัย:
ขอบพระคุณอาจารย์รวีมากครับ เชื่อแน่ว่า อ.สุเทพ วงศ์กำแหง เองยังทึ่งในความสามารถของอาจารย์แน่นอน :'e:92

มารีน ปทุม:
ตามมาเก็บชุดที่ 3 ต่อ คืนนี้ยังไงต้องขออนุญาติเก็บให้ได้ 5 ชุด ไม่งั้นนอนไม่หลับแน่ๆ และขอขอบคุณ คุณรวีที่นำมาแบ่งปันให้เพื่อนๆทุกคนมากๆเลยค่ะ  :'e:92

ชบาบาน:
ขอบุณมากๆขอรับสำหรับเพลงพี่เทพ คงจักได้สะสมกันเป็นชิ้นเป็นอัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version