ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

สุเทพ วงศ์กำแหง ครั้งใหม่ยิ่งใหญ่กว่าเดิม 1077 เพลง ครั้งที่ 3 70 เพลง

<< < (3/3)

วิทยา:
ขอบคุณครับท่านรวี
ที่ท่านขยันรวมมาให้มากมายจริงๆ...

ชรัช2498:
รับไปสองชุดแล้วขอมารับชุดที่สามเพิ่มเติมอีกชุดนะครับ และคงต้องติดตามชุดต่อๆไปจนครบ ขอบคุณมากครับคุณรวี ยุชญ์

ชาตรี:
สุเทพ วงศ์กำแหง ร้องเพลงไว้มากมายนี่เป็นส่วนหนึ่งเท่านั้นยังมากมายขนาดนี้ เพลงที่ยังไม่ปรากฎออกมาน่าจะอยู่ในแผ่น78 ขอบคุณครับ. :'e:31

โชคดี:
สุเทพ วงศ์กำแหง ครั้งใหม่ยิ่งใหญ่กว่าเดิม 1077 เพลง ครั้งที่ 3  70 เพลง
ขอเก็บชุด3ต่อเลยนะครับลุงรวี ขอบพระคุณมากๆครับ

ชล:
มาชอเพลงพี่สุเทพ วงกำแหง ขอขอบคุณจร้าฟังงเพลินๆยามดึก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version