เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากแผ่นเสียงของท่านภูวดี

LP-ชุดรักเขาข้างเดียว

(1/12) > >>

ภูวดี:
ฝากอีกสักชุดครั๊บ
เป็นแผ่นรวมเพลง

รักเขาข้างเดียว...ชาย เมืองสิงห์
อย่ารักคนผิด...ดวงใจ เมืองสิงห์
ฉันยังไม่เคย...เตือนใจ
หนุ่มจิ๊กโก๋...เตือนใจ
อดีตรักกลางใจ...พร พิรมย์
นกเขาลืมคอน...ไพรวัลย์ ลูกเพ็ชร์
รักใช่ไหม...ไพรวัลย์ ลูกเพ็ชร์
สกิดใจดาว...ไพรวัลย์ ลูกเพ็ชร์
น้ำพริกปลาทู...มีศักดิ์ นาครัตน์
ให้พี่บวชเสียก่อน...ไวพจน์ เพชรสุพรรณ
อิสานบ่แล้ง...สมบัติ บุญศิริ
ส่งตัวเข้าหอ...อาเนี้ยว ท.ท.ท

สุรชัย:
ขอเข้ามาเก็บเพลงไปฟังด้วยครับ เพลงชุดนี้ยังไม่มีครับขอบคุณครับ

คนลำนารายณ์:
แผ่นชุดนี้ ดูเหมือนจะมี2ตรานะ คุ้นๆ

ภูฤดู ปักซัว:
มาทั้งรูปทั้งเสียงแระ

ขอบคุณมากๆครับ คุณภู
 :'e:94

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:92 :'e:92 :'e:92ขอรับไว้ฟังและเปิด ครับพี่ภูวดี  :'e:94 :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version