หนังกลางแปลง > ภาพยนตร์ในอดีต

ดูหนังออนไลน์ เรื่อง ฝนใต้ [2523]

(1/1)

ฟ้าใสเมฆสวย:

นำแสดงโดย: สมบัติ เมทะนี, สุพรรษา เนื่องภิรมย์, สายัณห์ จันทรวิบูลย์, เมตตา รุ่งรัตน์, ดวงดาว จารุจินดา, ประจวบ ฤกษ์ยามดี
ผู้กำกับ: น้อย ดีเศวต

[ Invalid YouTube link ]

สุรชัย:
อยากได้แผ่น DVD หนังเรื่องนี้ครับ ไม่ทราบว่ามีขายไหมครับ ซื้อได้ที่ไหน อยากดู

หนุ่ม ฮ่อมดอย:
 เวลาดูหนังสนุก สำหรับเด็กบ้านนอกก็คือหนังเพลงครับ
นักร้องคนโปรด หรือดาราคนโปรดมาร้อง..สุดยอดครับ..
ร้องกันทั้งวัน หลังจากกลับจากดูหนัง

โดม ลำปาง:
เคยดูหนังเรื่องนี้สมัยเด็ก แต่ไม่แน่ใจว่าจะเป็นเว่อร์ชั่นนี้หรือเปล่า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version