ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง ทูล ทองใจ 213 เพลง (1) (ไม่มีเพลงซ้ำ) 70 เพลง

<< < (2/5) > >>

ชาตรี:
ทูล ทองใจ เป็นนักร้องแนวหน้าของวงจุฬารัตน์ ร้องแนวเพลงหวานช้าๆได้ไพเราะจับใจมาก ขอบคุณครับ.

ฟ้าใสเมฆสวย:
 :'e:89 มาขอจองพื้นที่ไว้ก่อนค่ะ จะทยอยเก็บตามหลัง ขอบคุณมากนะค่ะ  :'e:95

krabiman:
เข้าตรวจรายชื่อเพลง พบว่ายังไม่มีหลายเพลง จากนักร้องที่สุดยอดในวงการลูกทุ่ง ทูล ทองใจ จะโหลดเฉพาะเพลง ที่ขาดก็ไม่ได้ ต้องเก็บที้งหมด ขอขอบคุณท่านรวี

สุรชัย:
เพลงของทูลทองใจ ร้องไว้มากมายหลายร้อยเพลง ที่เคยสะสมไว้มีไม่มากครับ ท่านรวี นำมาให้ฟังมากมาย ต้องเก็บด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

สัมพันธ์ พัทลุง:
เพลงของทูล  ทองใจ  จะดังหรือไม่ดัง  ฟังแล้วไพเราะทุกเพลง นับเป็นการรวมเพลงของทูล  ทองใจ
ไว้มากที่สุด

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version