เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > โปรแกรมดีๆมีมาให้กัน

โปรแกรมฟังเพลงที่คุณภาพเสียงดี

(1/3) > >>

krabiman:
โปรแกรมฟังเพลงคุณภาพเสียงดีเหนือกว่าทุกตัวเท่าใช้เคยใช้มา

iTunes 64bit ของแอ๊พเปิ้ล ที่ไม่ทำให้ใครผิดหวัง  มีลุกเล่นมากมายไปค้นคว้าเอาเอง(เป็นของฟรี)
ติดตั้งง่ายๆๆ

หน้าตาขี้เหร่จัง

วิธีปรับเสียง

ปรับเอาตามที่ชอบ

ลิ้งค์ดาวน์โหลด

แมน.:
ขอบคุณครับที่นำมาแบ่งปัน

คอน ชาญชัย:
เขามีชื่อมานามแล้วแต่ไม่มีใครสนใจ เทพๆๆ เขาใช้กัน ขอบคุณครับที่แนะนำ

ฅนภูไท:
ไม่เคยใช้ เห็นคนอื่นบ่นว่าใช้ยาก แต่ก็ท้าท้ายดี ขอบคุณมากๆคัรบ

ประดิษฐ์:
ขอลองครับท่านกระบี่ฯ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version