ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

ย้อนอดีตเพลงลูกทุ่งไทย ชุดที่ 67 (เก็บตก 10) mediafire

(1/6) > >>

รวี:

ย้อนอดีตเพลงลูกทุ่งไทย ชุดที่ 67 (เก็บตก 10)

กลับนาเถิดนวล - ทวี ศรีนคร
ขอให้ฝันไว้ก่อน - ชัยชนะ  บุญนะโชติ
ขี้ข้าบอกยาผู้ดี - พร พิฆเนศร์
ครู - ชลธี ธารทอง
ความรักขึ้นสนิม - สนธิ สมมาตร
ดาวร่วงดิน - เสกสิทธิ์ สิทธิศักดิ์
ดีใจ ใจดี - จารุณี สุขสวัสดิ์
ทุกบ่อยทุกบ่อย - พร พิฆเนศร์
นกกระจอก - ชัยชนะ  บุญนะโชติ
น้องมีคู่หมั้น - ทวี ศรีนคร
น้อยใจ - ชลธี ธารทอง
เบอร์ไหนดี - เบญจมินทร์
เปิดใจ - ดำรงค์ แก้วเมืองกาญจน์
แผลพรหมจรรย์ - เรณู ภู่สว่าง
ฝากใจไว้บ้านดอน - ประสพโชค มีลาภ
พบรักที่ลำนารายณ์ - ทีเด็ด เพชรปักษิณ
พูดมั้นทำไม  - พร พิฆเนศร์
มดแดงเฝ้ามะม่วง - มานี มณีวรรณ
มนต์รักเมืองกาญจน์ - นพคุณ อรุณรุ่ง
แม่ค้าหวานเย็น - จักรวาล เพชรนคร
รักลาเมื่อนาล่ม - พงษ์พรรณ เพชรภูธร
รักสาวชุมพร - ทีเด็ด เพชรปักษิณ
ลาน้องไปเมืองน่าน - ชัยชนะ  บุญนะโชติ
ลำดวนทองดี - วิรัช เทวฤทธิ์
วอนเจ้าพ่อพลาญชัย - พิมพ์ใจ เพชรพลาญชัย
เวียงไทย - เบญจมินทร์
โศกซ้ำรอย - เตือนใจ บุญพระรักษา
ส่วนกลางหลีกทางรัก - เสกสิทธิ์ สิทธิศักดิ์
หนทางสวรรค์ - เลิศชาย ลูกเพชร
หนุ่มท้องนา  - เสกสรร ขวัญอ่างทอง
หนุ่มทุ่งกุลา - เสกสิทธิ์ สิทธิศักดิ์
หนุ่มหนองคาย - รุ่ง ไพรสาลี
หมอแคนรูปหล่อ - สดใส ราชสีมา
อยากเป็นเด็ก - รุ่งเรือง ดาวสุรินทร์
แอบรักโฆษก - ยุพิน สายใจ

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ลุงกบ:
มีเก็บตก ถึง ชุด 10 แล้วหรือนี่  :'e:7 ต้องมาเก็บแล้ว ยามว่าง ขอบพระคุณมากครับ พี่ยุทธ ที่หาเพลง ไม่ค่อยได้ฟัง มาแจก  :'e:92 :'e:94

ภูวดี:
มาเห็นชุดใหญ่อีกชุด คืนนี้คงเก็บไม่ทันซะแล้ว
พรุ่งนี้ ก็กลัวลืม อยากได้ ก็อยาก :'e:101
งั้น ทำเครื่องหมายไว้ก่อน แล้วค่อยมาเก็บอีกทีแล้วกันครับ

ทวีป โคราช:
ดูรายชื่อแล้ว มีเพลงที่น่าสนใจหลายเพลงเลยทีเดียว ต้องรีบเก็บก่อน ขอบคุณครับ

ประดิษฐ์:
ไม่มีสักเพลงเลยชุดนี้ ขอเก็บด้วยครับ ขอบคุณมากๆครับท่านรวี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version