ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งเพลงเดี่ยว

ประกาศถึงทุกท่านที่ใช้งานห้องนี้ เรืองการตอบกระทู้

<< < (2/12) > >>

กิตติ:
ยอมรับว่าบ่างทีหลายคนก็ลืม ยังไงก็อ่านบ่อยๆ ก็จำได้มีจิตสำนึกที่ดีขึ้นนะครับ ผมคนหนึ่งบางทีก็ถูกใจมากแต่ก็ไม่ได้กดบวกให้เหมือนกันเพราะรีบที่จะโหลดแต่เพลง ต้องเข้าอ่านบ่อยๆ เหมือนกัน ขอบคุณสำหรับกระทู้นี้มากครับ

sp209 sp209

งาม นครปฐม:
รับทราบครับผม ยิดีรับฟังขอเสนอแนะครับผม :'e:94

สมศักดิ์ กทม:
รับทราบครับท่าน

พงษ์ โคราชา:
รับทราบและยินดีทำตามกฎข้อบังคับครับ

อเนก ขอนแก่น:
รับทราบครับผม จะทำให้ดีที่สุดครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version