ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

สันติ ดวงสว่าง (อัลบั้ม ลูกทุ่งพันล้าน) 320 kbps.ลิงค์ใหม่เสียงใสกว่าเดิม

(1/3) > >>

นิคม ชลบุรี:
สันติ ดวงสว่าง (อัลบั้ม ลูกทุ่งพันล้าน) 320 kbps.ลิงค์ใหม่เสียงใสกว่าเดิม

สุทธิสวัสดิ์:
ชอบเสียงหวานของสันติ ดวงสว่างมากๆ ขอบคุณ คุณนิคม  ชลบุรีมากครับ

จงรักษ์:
เพลงเพราะๆจากสันติ ชอบทุกเพลงเลยครับ ร้องเพลงได้หวานกินใจจริงๆครับ ขอบคุณมากน่ะครับ ที่นำเพลงดีๆ มาแบ่งปันครับ... :'e:94

กังสดาล:
เพลงออกพรๆษาที่เชียงคานเข้ากับบรรยากาศในช่วงนี้เป็นอย่างดี ขอบคุณครับสำหรับเพลงลูกทุ่งเพราะๆ

นิคม ชลบุรี:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version