ห้องฟังเพลง > ฟังเพลงเสียงร้องของสมาชิก

Rapee -- กุญแจใจ

(1/2) > >>

Rapee:
..

ภูตะวัน:

:'e:82เข้ามาเชียร์ พี่สาวเราหน่อย :'e:78 :'e:78 :'e:78

กรี๊ดดดดดดดดดดเสียงหวานจริงๆๆๆอ๊าาาา :'e:43 :'e:43 :'e:43

chinda:
:'e:119  :'e:82 เข้ามาฟังเพลงเพราะๆจากคุณใบตองอีกค่ะ...

chomm:
ชอบมากเลยค่ะเพลงนี้  คุณตอง  ไพเราะจังค่ะ

Rapee:
คุณดาวทอง  --- ขอบคุณมากค่ะคุณดาวทองก็ร้องเพลง มาลงให้ฟังบ้างนะคะ รอฟังค่ะ

คุณจินดา --- ขอบคุณกำลังใจสม่ำเสมอค่ะ ช่วยกันร้องเยอะ ๆ ค่ะ ปกติใบตองชอบร้องเพลงอยู่แล้วค่ะ ถ้าไม่มาบอร์ด ก็ไปร้องเพลงในกบ ค่ะ
                 บางทีอยู่บอร์ด ก็ปิดเสียงเพลง แวบไปร้องเพลงในกบด้วย อิอิ

คุณชม --- ก็วันนี้ได้ฟังเพลงพอดี เลยนึกขึ้นมาได้ว่า เคยร้องเก็บไว้เมื่อสมัยสาว ๆ  ค่ะ 555+ ขอบคุณมากนะคะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version