เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

ลำน้ำพอง + สาวลำน้ำพองสะอื้น - นรินทร์ + ดาวใจ

(1/4) > >>

ประสิทธิ์:

ลำน้ำพอง + สาวลำน้ำพองสะอื้น - นรินทร์ + ดาวใจ

ทวีป โคราช:
รูปคุณดาวใจ ไพจิตร ยังสาวสวยอยู่เลย ขอบคุณครับ

นายน้อย:
 :'e:39 :'e:39 ไปขุดมาจากไหนครับ ปลวกเกือบกินนะครับ รับไปไว้ฟังครับคุณพี่ต้นฉบับแน่นอนแบบนี้ :'e:92 :'e:92

เวียงสา980:
เก็บด้วย ค่ะ เอาไว้ เปิดให้สมาชิกฟัง  ขอบคุณมาก นะคะ  :'e:95 :'e:95

คนชายแดน:
เคยฟังแต่ หยาด นภาลัย ขอเก็บด้วยคนครับขอบคุณมากครับ
 :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version