เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ภูวดี

แมน เนรมิตร - หลับไม่ลง

(1/3) > >>

ภูวดี:
แมน เนรมิตร - หลับไม่ลง

ลองค้นดู ปรากฎว่า เพลงนี้ ยังไม่มีท่านใดวางไว้ ก็เลยนำมาฝากซะเลยครับ

ลุงวิชญ์:
ขอฟังด้วย เพลงนี้ที่ผมมีเสียงไม่ค่อยแจ่มเท่าไรครับ

ภูฤดู ปักซัว:
เพลงผมนำมาเปิดบ่อย เพลง  นอนบ่หลับ ของ ศิลปิน เจียงใหม่

เพลงนี้ หลับไม่ลง
อาการก็ครือกัน แต่ยังไม่มีสำหรับนำไปเปิด
ต้องขอบคุณมากๆครับ

สัมพันธ์ พัทลุง:
เพลง "หลับไม่ลง"  เป็นเพลงดังเมื่อปี พ.ศ.2510 ซึ่งเป็นปีที่บันทึกเสียง  ผลงานของ ป. เทียนสุวรรณ
วงดนตรี "จุฬารัตน์"  เพลงของ แมน  เนรมิตร เกือบร้อยเปอร์เซ็นต์เป็นเพลงจังหวะเร็ว  เห็นจะมีเพลงนี้
เพลงมั้ง ที่เป็นเพลงช้าและไพเราะมาก ๆ

สายัณห์:
นอกจากไม่มี ยังไม่เคยฟังเลย ข้อมูลของอาสัมพันธ์ทำให้เพลงดูน่าฟังขึ้นมาก ขอบคุณพี่ภูวดีเจ้าของเพลงด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version