ห้องฝาก ซื้อ-ขาย > ห้องฝาก ซื้อ-ขาย แผ่นซีดี เทป หนังสือหรือไฟล์เพลงต่างๆ

หาแนวร่วมเสียตังค์อีกครั้ง

<< < (5/5)

อดุลย์ ขอนแก่น:

--- อ้างจาก: สมพร เกาะยอ ที่ 16/ก.ค./14 20:01น. ---     แจ้งเพื่อทราบ ครับผู้ที่เกี่ยวข้อง ณ วันนี้ 16 กรกฏาคม 2557 ผมยังไม่ได้รับของเลยครับ
  ที่อยู่ สมพร ไชยปัญญา 9 หมู่ 4 ต.เกาะยอ อ.เมือง สงขลา 90100 ครับ

--- End quote ---

แจ้งเสี่ยเล็กทราบแล้วครับ

ขอบคุณมากที่แจ้งให้ทราบ

นายน้อย:
รอบรับไฟล์เพลงจาก เสี่ยเมืองเพชร แหละครับตอนนี้ ขอบคุณครับ

พี:
เป็นแนวทางที่น่าสนใจอีกครั้งครับ แต่ตอนนี้ย่ำแย่เหลือเกินครับ ตามที่ห่างหายไปนานๆนี่แหละครับ

ชาตรี:
ผมขอจอง 1 แผ่นครับ เดี๋ยวโอนเงินแล้วผมจะแจ้งที่อยู่ให้ทราบนะครับ. :'e:78

ผมโอนเงินไปให้เรียบร้อยแล้วครับ.  :'e:117

ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ. :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version