ห้องฟังเพลง > ฟังเพลงเสียงร้องของสมาชิก

เพลง "น่ารัก"

(1/5) > >>

เมธา:
           เพลง "น่ารัก" คำร้องโดย สุนทรียา ณ เวียงกาญจน์ ทำนองโดย สมาน กาญจนะผลิน
           นักร้องต้นแบบ - ชรินทร์ นันทนาคร
           ขอเปลี่ยนเป็น MV ครับ

KES:

สวัสดีค่ะพี่เม :'e:92
สบายดีนะคะ ยังจำได้ถึงเพลง ลืมอ้อมทรวงค่ะ
เพลง"น่ารัก"นี้พี่เมอัดเพลงเองหรือเปล่าคะ ร้องได้ไพเราะเหมือนเดิมค่ะ

เมธา:

สวัสดีครับน้องมังฉงาย เอ๊... น้องมังฉงายคือใครกันน้า ต้องเป็นคนที่ผมรู้จักดีแน่เลย
บอกมาทางPMก็ได้ครับ ส่วนเรื่องเพลงผมอัดเองที่บ้านครับ ระบบเสียงจึงไม่สมบูรณ์นัก เดี๋ยว
วันหน้าจะนำเพลงอื่นมาให้ฟังอีกรวมทั้งมีMVด้วย ขอบคุณครับ

มอส:
....ร้องเพลงได้ไพเราะดีทีเดียวเลยครับ ลุงเม  :'e:133 :'e:133 :'e:133

เมธา:

ขอบคุณครับลุงมอสที่เข้ามาฟังและให้คอมเมนต์เพลงของผม ถ้ามีอะไรจะติหรือแนะนำก็เชิญนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version