ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งร้องเกี้ยว ร้องแก้

เดี๋ยวดึงหูยาน - นฤมล สมสมร. + ยอมหูยาน - สรวง สันติ.

(1/6) > >>

ชาตรี:
เพลงของนักร้องวงจุฬารัตน์ ... คนหูยานนี่เขาว่าเป็นคนมีบุญอายุยืน.

แต่ถ้าหูยานข้างเดียวนี่สงสัยจะเมียดุ. :'e:37

เดี๋ยวดึงหูยาน - นฤมล สมสมร.

ยอมหูยาน - สรวง สันติ.

ประสิทธิ์:
เซียนเพลงร้องแก้ร้องเกี้ยวตัวจริงมาแล้ว ขอบคุณมากครับท่านชาตรีที่นำเพลงมาฝากอย่างไม่หวง ขอขอบคุณแทนเพื่อนสมาชิกที่นี่เลยครับ
 :'e:92 :'e:92

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 :'e:31 :'e:31 ยังไม่มีครับ เพลงนี้ขอรับไว้ฟังและเปิดครับ พี่

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
ต้องสังเกตุว่า คนไหนหูไม่เท่ากัน นั้นแหละ.... :'e:39  สังเกตูได้ที่ ลุงหมอ กับ ลุงยน  :'e:56 ขอบคุณ คุณชาตรี มาก มาก ครับ

มอส:
ดีนะผมบอกให้เมียผม ดึงสลับข้างกันมั้ง  :'e:56 :'e:105

จะได้ไม่มีใครสงสัย  :'e:39

:'e:92 ขอบคุณบทเพลงเพราะๆด้วยนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version