ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงสตริง

อนิศ โอสถานุเคราะห์ - ครั้งแรก

(1/1)

รวี:
อนิศ โอสถานุเคราะห์ - ครั้งแรก

อนิศ โอสถานุเคราะห์ -01-ครั้งแรก
อนิศ โอสถานุเคราะห์ -02-สบายกว่า
อนิศ โอสถานุเคราะห์ -03-หอมโดนใจ
อนิศ โอสถานุเคราะห์ -04-ผู้วิเศษ I
อนิศ โอสถานุเคราะห์ -05-อยากให้รู้
อนิศ โอสถานุเคราะห์ -06-ขอ...ฉัน ขอ
อนิศ โอสถานุเคราะห์ -07-เพราะยังรัก
อนิศ โอสถานุเคราะห์ -08-หวั่นไหว
อนิศ โอสถานุเคราะห์ -09-ผู้วิเศษ II
อนิศ โอสถานุเคราะห์ -10-อย่า (ทำ) นะ
อนิศ โอสถานุเคราะห์ -11-ขอ...ฉัน ขอ (Demo)
อนิศ โอสถานุเคราะห์ -12-กรวดน้ำ

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

แมน3:
ขอบคุณมากครับ หายากมากเลยชุดนี้

สมเกียรติ กทม:
 :'e:94ขอบคุณมากครับวงนี้เมื่อก่อนเป็นนักร้องคุณภาพที่ท่านที่หายหน้าไป สมัยเป็นเทป หาฟังไม่ได้แล้ว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version