ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

ธานินทร์ อินทรเทพ ชุด ส.ค.ส. 2525 (ดวงใจจ๋า) (320 kbps)

(1/2) > >>

รวี:
ธานินทร์ อินทรเทพ ชุด ส.ค.ส. 2525 (ดวงใจจ๋า) (320 kbps)

01 ดวงใจจ๋า - ธานินทร์ อินทรเทพ
02 ผู้ชายกากี - ธานินทร์ อินทรเทพ
03 ทำไมต้องคิดถึงเขา - ธานินทร์ อินทรเทพ
04 เธอลืมความหลัง - ธานินทร์ อินทรเทพ
05 ปรับทุกข์ปรองดอง - ธานินทร์ อินทรเทพ
06 นานแค่ไหนก็จะรอ - ธานินทร์ อินทรเทพ
07 เธอดังเสียแล้ว - ธานินทร์ อินทรเทพ
08 ไฟไหม้อารมณ์ - ธานินทร์ อินทรเทพ
09 รักนี้เพื่อเธอ - ธานินทร์ อินทรเทพ
10 อย่าลืมสัญญา - ธานินทร์ อินทรเทพ

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ทวีป โคราช:
เพลงชุดนี้ ไม่คุ้นจริง ๆ ครับ ไม่แน่ใจว่าจะเคยฟังเพลงไหนบ้าง ขอบคุณครับ

เวียงสา980:
ชุดนี้ยังไม่มีเลยสักเพลง ค่ะ ขอเก็บเอาไว้ เปิดให้สมาชิกเพลงพักใจฟัง นะคะ  ขอบคุณ ค่ะ

มารีน ปทุม:
คุณธานินทร์ อินทรเทพ เป็นนักร้องชายที่มีผลงานเพลงมากมายคนหนึ่ง เลยทำให้ไม่แน่ใจว่ามีเพลงไหนบ้างที่เคยผ่านหูผ่านตามาบ้าง ขอบคุณ คุณรวีมากเลยค่ะที่แบ่งปัน  :'e:95

krabiman:
เพลงชุดนี้ ของธานินทร์  อินทรเทพ ยังไม่เคยฟังมาก่อน ต้องขอสะสมไว้ฟัง ขอขอบคุณ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version