ห้องฟังเพลง > ฟังเพลงเพื่อชีวิต

อย่าปล่อยมือ - ไม้เมือง

(1/2) > >>

ต้นหอม:

[youtube=680,480][/youtube]

อี๊ด กทม:
ซึ้งมากๆครับบบ กินใจ ขอบคุณมากที่เอามาให้ฟังคับ

ธีรวัชร์ โขทัย:
เพลงนี้เสียงคนร้องเพราะครับ  ดนตรีออกทางเหนือๆ  ที่สำคัญแฟนผมเขาชอบมาก อิ...อิ.. :'e:39  :'e:94 

ผู้ชายธนู:
ชอบเพลงนี้มากๆ เลย ฟังได้ไม่มีเบื่อ ฟังแล้วก็ ร้องตาม  :'e:94

แมวดำ:
ชอบเพลง และนักร้องที่ร้องเพลงทางเหนือมากคะ ฟังแล้วรู้สึกเพราะและทำให้เห็นภาพตามที่เนื้อเพลง  ที่นักร้องขับกล่อมออกมา  ขอบคุณมากนะคะ
ที่กรุณาโฟสเพลงเพราะๆนี้ให้พวกเราสมาชิกได้รับฟังกัน
 :'e:95 :'e:95

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version